![](https://cim.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/428685592_372459682501470_3050657856546016816_n.jpg)
![](https://cim.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/447673900_372460039168101_2405618373970817436_n-1024x768.jpg)
วันที่ 6 มิถุนายน 2567 อาจารย์ทวีศักดิ์ ศรีภูงา ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรมและการจัดการ พร้อมด้วย ดร.สุพร ฤทธิภักดี หัวหน้าสาขาวิศวกรรม ในนามผู้เสนอโครงการย่อยขยะขวดพลาสติก ให้การต้อนรับ คณะกรรมการ “กองทุนรอบโรงไฟฟ้าขนอม” เพื่อหารือแนวทาง วิธีการ ลักษณะของการดำเนินโครงการ และ เยี่ยมชมห้องปฏิบัติการ ชิ้นงานที่เป็นรูปธรรม เพื่อประกอบการอนุมัติงบประมาณใน วงเงิน 450,000 บาท
![](https://cim.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/444990322_372460009168104_8319736027352956297_n-768x1024.jpg)
![](https://cim.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/447673900_372460039168101_2405618373970817436_n-1-1024x768.jpg)